Đẳng cấp 10a2
Cám ơn ấy đã tham gia vào 4rum, giờ thì post bài và giúp 4rum lớn mạnh hơn đi nào ^^
Đẳng cấp 10a2
Cám ơn ấy đã tham gia vào 4rum, giờ thì post bài và giúp 4rum lớn mạnh hơn đi nào ^^
Đẳng cấp 10a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đẳng cấp 10a2

Trình độ có hạn - Khốn lạn có thừa

pun` ko??????????? Empty  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

pun` ko???????????

Go down 
Tác giảThông điệp
ngox_lonely_1209
Người mới
ngox_lonely_1209

Điểm + : 10288
Danh tiếng : 0

pun` ko??????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: pun` ko???????????   pun` ko??????????? EmptySat Apr 24, 2010 3:12 am

a:có bao giờ em thấy mệt mỏi khi theo đuổi anh chưa?
e:uhm!đương nhiên là chưa rồi vì em...
a:nhug anh cảm thấy mệt mỏi khi thấy em suốt ngày bám lấy anh
_em có bjk em phiền lắm ko?
_hãy để anh đc yên dj
e:....
_ra là vậy...
_e xjn lỗi...
_uhm...
a ko kjp để cô bé nói va quay đi một cách lạnh lùng.có faj? là mơ ko?lam sao đây laj la sư thật đc chứ!
cô đã lam j` saj ư?faj? chăng ông trời đang đùa jon voi cô.làm sao chấp nhận đc điều này khj mà lòng em còn yêu anh rất nhiều chứ.một mình lặng lẽ đi dưới mưa.mà có faj? mưa ko?sao chj mỗi đôi mắt này ướt.khẽ cười,cười trên giọt nước mắt chua xót ấy.thử nhớ lại xem đã bao lâu rồi mình ko khóc nhỉ?chắc cũng gần 1 năm rồi còn gì.kể từ ngày mình gặp anh.ngày đầu tiên ấy như thế nào nhỉ?à,nhớ rồi...
ngox_lonely_1209
Người mới
ngox_lonely_1209

Điểm + : 10288
Danh tiếng : 0

pun` ko??????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: pun` ko???????????   pun` ko??????????? EmptySat Apr 24, 2010 3:13 am

sorry hen'
vj` faj? dy ngu? uj`
cau chuyen se dc bo sung sau
pun` ko??????????? 430718

pun` ko???????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang