Đẳng cấp 10a2
Cám ơn ấy đã tham gia vào 4rum, giờ thì post bài và giúp 4rum lớn mạnh hơn đi nào ^^
Đẳng cấp 10a2
Cám ơn ấy đã tham gia vào 4rum, giờ thì post bài và giúp 4rum lớn mạnh hơn đi nào ^^
Đẳng cấp 10a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đẳng cấp 10a2

Trình độ có hạn - Khốn lạn có thừa

Tình yêu khi xưa =]] Empty  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tình yêu khi xưa =]]

Go down 
Tác giảThông điệp
uk_ta0_s0ck
Tổ viên
Tổ viên
uk_ta0_s0ck

Điểm + : 10767
Danh tiếng : 4

Tình yêu khi xưa =]] Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình yêu khi xưa =]]   Tình yêu khi xưa =]] EmptyFri Jan 08, 2010 6:45 pm

Ngày xưa wen em anh thik em đoan trang mà đẹp nết,mới wen mà được em.Nhưng 2 năm chia tay mà đôi đường,nhưng anh a đâu ngờ,giờ đây em đi sang chồng giàu sang mà phú quí SuZuKi em ngồi mà em phi.Thời gian qua mau anh sách xe đâm thuê mà chém mướp,cướp xe có tiền đô,em mới thương em quay mà trở về.Nhưng anh đâu ngờ anh,giờ đây anh đang phiên tòa,tòa tuyên bản án,án 2 năm trong tù mà anh chung.Những chiều mưa lòng anh nhớ thương em nhìu lắm,mà sao tái tê a trong lòng, dòng thư thứ nhất ôi đớn đau cuộc tình a đầu tiên.Ngày em mang thai em có sinh anh mà thằng nhóc,đứa con mà của anh,2 đứa con có tên mà đài loan.2 năm trở về nhìn thằng con nó chẳng giống mình,thằng con rơi rớt anh cũng xem như là thằng con anh.Này con iu ơi con lớn lên con lo mà việc nước,gống cha mà làm chi.Khi ăn chơi cũng phải mà ở tù,con gái bây giờ đều nói 2 chữ là có tiền.Đàn bà mà như thế,con chơi xong kiếm đường mà con zong.
http://vn.myblog.yahoo.com/uk_ta0_s0ck

Tình yêu khi xưa =]]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hai Nữa Tình Yêu - Rainy - BiBi
» Bà Gìa Khó Tính - Lynk Lee - Tùng Tip